• Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd ni a da sile ni odun 2014
  • Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd ni a da sile ni odun 2014
  • Ningbo Mengting Outdoor Implement Co., Ltd ni a da sile ni odun 2014

Awọn iroyin

Àkíyèsí ti ìsinmi ìgbà ìrúwé

Oníbàárà ọ̀wọ́n,

Kí ayẹyẹ ìgbà ìrúwé tó dé, gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ Mengting fi ọpẹ́ àti ọ̀wọ̀ wọn hàn fún àwọn oníbàárà wa tí wọ́n ń ṣètìlẹ́yìn fún wa nígbà gbogbo tí wọ́n sì ń gbẹ́kẹ̀lé wa.

Ní ọdún tó kọjá, a kópa nínú ìfihàn ẹ̀rọ itanna Hong Kong kan, a sì fi àwọn oníbàárà tuntun mẹ́rìndínlógún kún un nípa lílo onírúurú ìtẹ̀síwájú. Pẹ̀lú ìsapá àwọn olùwádìí àti ìdàgbàsókè àti àwọn òṣìṣẹ́ mìíràn tó jọra, a ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tuntun tó ju àádọ́ta lọ, pàápàá jùlọ nínú fìtílà orí, fìtílà iná, ìmọ́lẹ̀ iṣẹ́ àti ìmọ́lẹ̀ àgọ́. A máa ń dojúkọ dídára nígbà gbogbo, a sì máa ń mú kí àwọn ọjà náà jẹ́ èyí tí àwọn oníbàárà ń yìn, èyí tí ó jẹ́ àtúnṣe tó dára ju ti ọdún 2023 lọ.

Láàárín ọdún tó kọjá, a ti fẹ̀ sí i sí ọjà Yúróòpù, èyí tó ti di ọjà pàtàkì wa báyìí. Dájúdájú, ó tún gba ìpín kan ní àwọn ọjà mìíràn. Àwọn ọjà wa ní pàtàkì pẹ̀lú CE ROSH, wọ́n sì tún ṣe ìwé ẹ̀rí REACH. Àwọn oníbàárà lè fẹ̀ sí i pẹ̀lú ìgboyà.

Ní ọdún tí ń bọ̀, gbogbo àwọn ọmọ ẹgbẹ́ Mengting yóò ṣe gbogbo ohun tí wọ́n lè ṣe láti mú kí àwọn ọjà oníṣẹ̀dá àti àwọn ọjà ìdíje pọ̀ sí i, kí wọ́n sì ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà wa láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tí ó dára jù. Mengting yóò máa kópa nínú onírúurú ìfihàn, àti nípasẹ̀ onírúurú ìpèsè, a nírètí láti dá àwọn ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ sílẹ̀. Àwọn òṣìṣẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè wa yóò ṣí àwọn ẹ̀rọ tuntun, wọn yóò sì ṣe àtìlẹ́yìn fún wa gidigidi láti tẹ̀síwájú láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn fìtílà orí, àwọn fìtílà iná, àwọn fìtílà àgọ́, àwọn iná iṣẹ́ àti àwọn ọjà mìíràn. Ẹ jọ̀wọ́ ẹ máa kíyèsí iṣẹ́ wa.

Bí ọdún ìrúwé ṣe ń bọ̀, ẹ dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn oníbàárà wa fún àkíyèsí wa. Tí ẹ bá nílò ohunkóhun nígbà ìsinmi ọdún ìrúwé, ẹ jọ̀wọ́ fi ìméèlì ránṣẹ́, àwọn òṣìṣẹ́ wa yóò dáhùn ní kíákíá bí ó ti ṣeé ṣe. Tí pàjáwìrì bá ṣẹlẹ̀, ẹ lè kàn sí àwọn òṣìṣẹ́ tí ó bá ọ mu nípasẹ̀ tẹlifóònù. Mengting máa wà pẹ̀lú yín nígbà gbogbo.

Àkókò ìsinmi CNY: Oṣù Kínní 25, 2025- – – – -Oṣù Kejì 6, 2025

Eni a san e o!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-13-2025